Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 8 trong tổng số 8
    Số bài viết
    72

Lỗi Games hay là may mắn đây?

Em cầm key iter milan. Đá đc đâu 2 mùa rồi, thằng pennant vs torres của liverpool tự dưng unhappy rồi request transfer, em nhảy vào tranh. ban đầu nó để pennant 25M$, Torres 57M$ em make an offer 2 thằng mỗi thằng 1,9M$, thằng liverpool reject liền, sau em nâng lên 9,1M$ thì nó đồng ý. tự dưng vơ đc 2 ông kẹ. tốn có hơn 18M$. giữa đường lụm đc bí kíp các bác nhỉ (Mặc dù trước đó em make an offer thằng torres tới 190M$ kèm theo thằng adriano nữa mà nó vẫn reject)

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    320
    Post vài tấm SS lên koi cho vui bạn chứ Bk này trước giờ mình chưa từng lụm ^^

Số bài viết
    486
    bó tay chấm com
    trụ cột mà thế hả???
    haizzz

Các món quà mùa Valentine
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=26934

Số bài viết
    72
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Nesscafe Bài viết
    Post vài tấm SS lên koi cho vui bạn chứ Bk này trước giờ mình chưa từng lụm ^^
    làm ren để chụp hình bây h, em chưa bik cách. chỉ đi em pót lên coi chơi

Số bài viết
    320
    Vô game vô chỗ mua bán thông tin gì về nó xong bạn bấm Alt+ F9 chụp hình trong FM rồi vô phần My Documents->Sports Interactive->Football Manager 2009 vô đó kím Folder Screenshots rồi post ảnh lên

Số bài viết
    73
    bình thường thui .game của tui KAKA và van der vart giận real vì ko dc đá chính thế là đi. tui mua chú kaka có 11 M còn chú VDV có 4M

Số bài viết
    72
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Nesscafe Bài viết
    Vô game vô chỗ mua bán thông tin gì về nó xong bạn bấm Alt+ F9 chụp hình trong FM rồi vô phần My Documents->Sports Interactive->Football Manager 2009 vô đó kím Folder Screenshots rồi post ảnh lên
    thanks nhìu nha. đến h em mới biết đấy

Số bài viết
    196
    Bác cứ chơi lâu lâu , từ mùa thứ 2,3 trở đi còn ối trò hay. Chelsea còn xuống hạng nữa là mấy cái vụ cầu thủ mâu thuẫn ko kí tiếp hợp đồng, mình kí free được hoặc mua với giá rẻ

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới